ബന്ധപെടുമ്പോള്‍ ഈ ആറു കാര്യങ്ങള്‍ ചെയ്താല്‍ പങ്കാളിയുടെ സ്നേഹം പത്തിരട്ടി ആകും

ഒരു പുരുഷന്റെ അല്ലങ്കില്‍ സ്ത്രീയുടെ ജീവിതം പൂര്‍ണ്ണമായി അല്ലങ്കില്‍ അവരുടെ ജന്മ ഉദ്ദേശം സഭാലമായി എന്നൊക്കെ നമ്മള്‍ പറയുന്നത് അവര്‍ വളര്‍ന്നു വലുതായി ഒരു ജോലി ഒക്കെ സംബധിച്ച് വിവാഹം ഒക്കെ കഴിച്ചു ഒരു കുട്ടിയുടെ അച്ഛനും അമ്മയും ഒക്കെ ആയി സ്വന്തം കാലില്‍ നില്‍ക്കുമ്പോള്‍ ആണ് .

ഒരു സ്ത്രീയുടെയും പുരുഷന്റെയും ജീവിതലക്ഷ്യ പൂര്തികരണം ആണ് വിവാഹവും കുട്ടികളും ഒക്കെ .ദാമ്പത്യ ജീവിതത്തില്‍ ഏറ്റവും കൂടുതല്‍ ആയി ഉണ്ടാകേണ്ടത് സ്നേഹം ആണ് എന്നും പരസ്പരമുള്ള സ്നേഹവും വിശ്വാസവും ആണ് അവരെ ഒരുമിച്ചു കൊണ്ടുപോകുക എന്നുള്ളതും എല്ലാവര്ക്കും അറിയാം .

കാര്യം ഇതൊക്കെ ആണ് എങ്കിലും ഒരു ഭാര്യയുടെയും ഭര്‍ത്താവിന്റെയും ബന്ധം കൂടുതല്‍ ധൃടം ആകുന്നതിനു ശാരീരികമായ  ബന്ധപെടളിലും വളരെയധികം പ്രാധാന്യം ഉണ്ട് .അവിടെ ഉണ്ടാകുന്ന താള പിഴകള്‍ കുടുംബത്തെ കുടുംബ ബന്ധത്തെ തന്നെ ശിതിലമാക്കാന്‍ ശേഷിയുള്ളത്‌ ആണ് .

ഇന്ന് നമ്മള്‍ ഇവിടെ പരിശോധിക്കുന്നത് വിവാഹിതരായ സ്ത്രീയും പുരുഷനും ബന്ധപെടുമ്പോള്‍ നിര്‍ബന്ധമായും ശ്രദ്ധിക്കേണ്ട അറിഞ്ഞിരിക്കേണ്ട ചില കാര്യങ്ങള്‍ ആണ് ബാവ എന്തൊക്കെ എന്ന് നമുക്കൊന്ന് പരിശോധിക്കാം .

ഈ അറിവ് ഉപകാരപ്രദം ആയി എല്ലാവരും അറിഞ്ഞിരിക്കേണ്ടത് എന്നൊക്കെ തോന്നിയാല്‍ മറക്കാതെ മടിക്കാതെ ഈ അറിവ് സുഹൃത്തുകള്‍ക്കും ബന്ധുക്കള്‍ക്കും ആയി ഷെയര്‍ ചെയ്യുക അത് വാട്സ് അപ്പ് ഫേസ് ബുക്ക് എന്നിങ്ങനെ ഇതു മാധ്യമത്തില്‍ കൂടെ വേണമെങ്കിലും ആകാം ശരിയായ അറിവുകള്‍ പങ്കിടുവാന്‍ ഒരിക്കലും നാണിക്കുകയോ മടിക്കുകയോ ചെയ്യരുത് ചിലപ്പോ ഈ അറിവ് നാളെ നിങ്ങളുടെ സുഹൃത്തിനെ ഒരു വിവാഹ മോചനത്തില്‍ നിന്ന് തന്നെ രക്ഷിച്ചേക്കാം

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *