ഭാര്യയെ തല കീഴായി കെട്ടി തൂക്കി അത് നോക്കിയിരുന്ന് ആസ്വദിക്കുന്ന ഭർത്താവ്.കണ്ണ് നിറഞ്ഞു പോകും ഇത് കണ്ടാല്‍

നമ്മുടെ നാട്ടില്‍ ഇപ്പൊ സുപരിചിതം ആയ ഒരു വാക്ക് ആണ് സ്യ്ക്കോ എന്നുള്ളത് .സൈക്കോ എന്നുള്ള വാക്ക് ആന്റി സോഷ്യല്‍ ബിഹേവിയര്‍ എന്നുള്ള വക്കില്‍ നിന്നും ഉരുത്തിരിഞ്ഞു വന്ന ഒരു ഷോര്‍ട്ട് ഫോം ആണ് .ഇപ്പൊ വരുന്ന സിനിമകളില്‍ ഒക്കെ മുഖ്യ പ്രമേയം ഈ സ്യ്കോ ആയിരിക്കും .ഇങ്ങനെ ആന്റി സോഷ്യല്‍ ബിഹേവിയര്‍ ഉള്ളവര്‍ പലപ്പോഴും നിയമങ്ങള്‍ തെറ്റിക്കുന്നതിലും മറ്റുള്ളവരുടെ വേദനകള്‍ കാണുന്നതിലും ഒക്കെ ആനന്തം കണ്ടെതുന്നവവര്‍ ആയിരിക്കും .

ഈ കഴിഞ്ഞ ദിവസം കോട്ടയത്ത്‌ അടുത്തുനിന്നു ഒരു വ്യക്തിയെ ഡോക്ടറെ കാണിക്കുന്നതിനായി കൊണ്ടുവന്നു .അയാളുടെ ഹോബി ഭാര്യയെ തുണി ഉടുപ്പിക്കാതെ കെട്ടി തൂക്കി മാനികൂരുകളോളം നിറുത്തുക ശേഷം അത് കണ്ട് ആസ്വദിക്കുക അതല്ലങ്കില്‍ പെണ്‍കുട്ടികളെ വലയില്‍ ആക്കി നശിപ്പിച്ചു കളയുക ഒക്കെ ആയിരുന്നു .അയാളെ ആ നിലയില്‍ എത്തിച്ചത് അയാളുടെ കുട്ടിക്കാലത്തെ ചില അനുഭവങ്ങള്‍ ആണ് .

അപ്പൊ ഇന്ന് നമ്മള്‍ ഇവിടെ ചെക്ക് ചെയ്യാന്‍ പോകുന്നത് കോട്ടയം കാരന്‍ ആയ ആ വ്യക്തിയുടെ വീഡിയോയും അതോടൊപ്പം അയാളെ ആ അവസ്ഥയില്‍ എത്തിച്ച സാഹചര്യവും ഒപ്പം നമ്മുടെ കുടുംബത്തില്‍ നമ്മുടെ മക്കള്‍ക്ക്‌ ഇയാളുടെ അവസ്ഥ വരാതെ ഇരിക്കുവാന്‍ നമ്മള്‍ എടുക്കേണ്ട മുന്‍കരുതലുകളും ആണ് .അപ്പോള്‍ അതിനായി വീഡിയോ കാണുക .

ഈ വീഡിയോ മുഴുവനായും കണ്ടശേഷം നിങ്ങള്ക്ക് എന്തെങ്കിലും സംശയ നിവാരണം ആവശ്യമെങ്കില്‍ വീഡിയോയില്‍ കൊടുത്തിരിക്കുന്ന നമ്പരില്‍ വിളിക്കവുന്നതും അതോടൊപ്പം കമന്റ്‌ ആയി നിങ്ങളുടെ സംശയം രേഖപെടുതവുന്നതും ആണ് .ഒപ്പം നിങ്ങളുടെ ഈ വീഡിയോയെ കുറിച്ചുള്ള അഭിപ്രായങ്ങളും രേഖപെടുത്തുക

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *